    :  M60/125/250/500
  • Brands
    :  PULSARLUBE
  • Origin
    :  Mỹ
  • Unit
    :  Cái
  • Guarantee
    :  12 Tháng
  • Products status
    :  Mới 100% Hàng Có Sẵn
  • Product Price
    :  Liên hệ
Giá tốt hơn nơi đâu bạn thấy!
Liên hệ mua hàng
Pulsarlube M60/125/250/500
Grease Pouch Capacity 60ml/125ml/250ml/500ml (replaceable)
Power Supply DC 4.5V Battery Pack
Operating Pressure 30~60bar (435~870psi)